Diễn đàn CFO Việt Nam - Diễn đàn dành cho CFO và những người quan tâm đến hoạt động quản lý tài chính doanh nghiệp tại Việt Nam.

Hôm nay, 23 Tháng 5 2017, 15:41
Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 1 bài viết ] 
 Khám phá quán cà phê nghe nhạc "chất lừ" tại thành phố Hà Nộ 
Người gửi Nội dung

Đã gửi: 0 Cảm ơn
Đã nhận: 1 Cảm ơn
Gửi bài Khám phá quán cà phê nghe nhạc "chất lừ" tại thành phố Hà Nộ
Cà phê phòng trà ở hà nội Trixie nơi tặng nhau những lời ca ở Hà thành
Trixie là quán cafe đẹp ở hà nội, được thiết kế với không gian xanh tạo ấn tượng ngay cả lúc các bạn bước chân đến vào ban ngày bạn cũng giống như đc tận hưởng một khoảng không khu vườn đặc biệt nhất với tông màu xanh chủ yếu.
Hình ảnh
Trixie thiết kế sân khấu lớn ngay trong khoảng không gian của tiệm với các đêm có show đc diễn ra theo đề tài và sự xuất hiện của những ca sĩ nổi tiếng. Ngoài đêm ca nhạc tạo nên ấn tượng các bạn còn được thử nghiệm sàn diễn với những khúc ca của cá nhân mình.

Trixie cà phê là một trong các địa chỉ phòng trà tại hà nội tạo nên ấn tượng nhất tại Hà Nội mà nhiều thanh niên, người yêu âm nhạc. Hãy đến ngay Trixie cafe để được tận hưởng các khoảng không âm nhạc đặc biệt nhất nhé!

9PM café
9PM tọa lạc trên tầng thượng của một cao ốc trên đường Lương Định Của, thuộc Q. Đống Đa. Tiệm có diện tích khá rộng rãi, tầm khoảng hơn 230 m2 và có sức chứa lên tới 200 chỗ ngồi. ở nơi này, bạn bè cũng sẽ vừa có khoảng không gian riêng cho mình với ghế ngồi rộng dễ chịu, nhưng vẫn vừa dễ dàng thả mình vào không gian âm nhạc chung của quán.

Tiệm đc thiết kế theo mô hình đơn giản, tươi trẻ với bàn ghế làm từ gỗ cao thấp khác nhau, cách bày bố sắp xếp cũng thật thoải mái, đơn giản hết sức mọi tầm nhìn, giúp khách đến với tiệm có cảm nhận thỏa mái, gần gũi như… nhà mình vậy. chủ quán thật tinh tế lúc không quên mất để lên mỗi bàn 1 bình hoa xinh xắn, điểm thêm cho vẻ đẹp của tiệm. Dưới ánh sáng đèn vàng nhẹ nhàng, mọi khoảng không gian tiệm hiện lên thật long lanh, huyền ảo.

20h30, chương trình âm nhạc bắt đầu – điểm nổi bật ấn tượng nhất của 9PM. Band nhạc dance giống như đem tới cho khoảng không ở nơi đây một làn gió mới thật sự, lúc thì sâu lắng nhẹ nhàng, khi lại náo nhiệt cuồng dã chính xác với tinh thần của quán: “Nơi gắn kết những hồn Trẻ!”.

RockStore Hanoi
RockStore mang mô hình “Tây” rõ rệt & cuốn hút khá nhiều khách ngoại quốc. Điểm hút khách Tây nhất nơi đây, cũng chính là lý do mà RockStore đông khách ngay cả ban ngày đó là đồ nội thất ấn tượng; đồ uống đa dạng & nhạc đủ đáp ứng những người có chút ít kiến thức về nhạc.

Sàn diễn nghe nhạc đặt ở cuối của không gian tầng một, ở một góc khá kín, phía trước gần đó chính là bục dành cho DJ, khoảnh tưởng ở sau bục đc phủ kín với tên những ca sĩ và band trên khắp thế giới, xung quanh sân khấu là những chiếc bàn ghế đơn sơ bày bán cho việc thưởng thức nhạc vào buổi tối. Âm nhạc ở RockStore đc chia thành hai dòng chính: một nửa số ngày của tháng là nhạc điện tử với sự có mặt của DJ, 15 ngày còn lại là nhạc remix với chính yếu là rock.

09 Tháng 5 2017, 22:55
Xem thông tin cá nhân
Hiển thị những bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  
Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 1 bài viết ] 

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến.1 khách.

Bạn không thể tạo chủ đề mới.
Bạn không thể trả lời bài viết.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình.
Bạn không thể xoá những bài viết của mình.